วันที่ 5 ตุลาคม 2565 คณะผู้บริหารองค์การบริหารส่วนตำบลวังยาว นำโดย นางพิศมัย บุญศรี , นายสมใจ สุวรรณคาม รองนายกฯ ลงพื้นที่ออกสำรวจ และซ่อมแซมถนน ที่เกิดจากพายุฝน “โนรู” ทำให้ถนนทางการเกษตร ชำรุด ของเขตพื้นที่ หมู่ 8 คณะผู้บริหาร ผู้ใหญ่บ้าน ช่างโยธา ได้เร่งดำเนินการแก้ไข พื้นที่ดังกล่าวให้สามารถสัญจรได้สะดวก
![](https://wungyao.go.th/upfiles/110393.jpg)
![](https://wungyao.go.th/upfiles/110382.jpg)
![](https://wungyao.go.th/upfiles/110391.jpg)
![](https://wungyao.go.th/upfiles/110395.jpg)
![](https://wungyao.go.th/upfiles/110396.jpg)
![](https://wungyao.go.th/upfiles/110398.jpg)
![](https://wungyao.go.th/upfiles/110399.jpg)